ലോ​ക ബാ​ഡ്​​മി​ൻ​റ​ൺ ചാ​മ്പ്യ​ൻ​ഷിപ്പ്:സിന്ധു പുറത്ത്….

May 25, 2020,  7:27 AM

Share :നാ​ൻ​ജി​ങ്​: ബാഡ്മിന്റൺ വിശ്വകിരീടം സ്പാനിഷ് താരം ക​രോ​ലി​ന മരി​​ന്,ഇന്ത്യൻ പ്രതീക്ഷയായിരുന്ന പി.വി.സിന്ധു പുറത്ത്. ലോ​ക ബാ​ഡ്​​മി​ൻ​റ​ൺ ചാ​മ്പ്യ​ൻ​ഷി​പ് വ​നി​ത സിം​ഗ്​​ൾ​സി​ൽ തു​ട​ർ​ച്ച​യാ​യി ര​ണ്ടാം വ​ട്ട​വും ഫൈ​ന​ലി​ൽ ക​ട​ന്ന സി​ന്ധു​വിന് ഒരിക്കൽ കൂടി മരിൻ എന്ന എതിരാളിയോട് തോറ്റ് പ്രധാന കിരീടം നഷ്ടമായി. നേരിട്ടുള്ള സെറ്റുകൾക്കായിരുന്നു മരിൻറെ ജയം. സ്കോർ 19-21, 10-21.


മരിൻറെ മൂന്നാം ലോക കിരീടമാണിത്. 2014, 2015 വർഷങ്ങളിലായിരുന്നു ഇതിന് മുമ്പ് മരിൻ വിജയിയായത്. ഫൈനൽ മത്സരത്തിൽ മരിനെതിരെ താളം കണ്ടെത്തുന്നതിൽ സിന്ധു പരാജയപ്പെട്ടു. ആദ്യ ഗെയിമിൽ മികച്ച പോരാട്ടം നടത്തിയ സിന്ധുവിന് പിന്നീട് ആ മികവ് ആവർത്തിക്കാനായില്ല. മാരക ഫോമിൽ കളിക്കുന്ന മരിൻ മുന്നിൽ ഇന്ത്യൻ താരത്തിന് രണ്ടാം ഗെയിമിൽ കാര്യമായി ഒന്നും ചെയ്യാനായില്ല.


കഴിഞ്ഞ ഒ​ളി​മ്പി​ക്​​സിലും ഫൈനലിൽ സിന്ധുവിന് മരിനോട് കീഴടങ്ങിയിരുന്നു. 2016ന് ശേഷം ഇതാദ്യമായാണ് ഒരു പ്രധാന മത്സരത്തിൽ ഇരുവരും ഏറ്റുമുട്ടിയത്. സെ​മി​ ഫൈ​ന​ൽ പോ​രാ​ട്ട​ത്തി​ൽ ലോ​ക റാ​ങ്കി​ങ്ങി​ലെ ര​ണ്ടാം ന​മ്പ​ർ താ​രം ജ​പ്പാ​​​​​െൻറ അ​കാ​നെ യ​മാ​ഗു​ച്ചി​യെ നേ​രി​ട്ടു​ള്ള ഗെ​യി​മി​ന്​ കീ​ഴ​ട​ക്കിയാ​ണ്​ സി​ന്ധു ഫൈ​ന​ലി​ൽ ക​ട​ന്ന​ത്.EBAN Marketing is a custom website designing and digital marketing company in Trivandrum.
  • EBAN Marketing is a custom website designing and digital marketing company in Trivandrum.

പ്രധാന വാർത്തകൾ